

**TANZANIA PRISONS STAFF SAVINGS AND CREDIT  
COOPERATIVE SOCIETY LIMITED**



PICHA

**MAOMBI YA KUJIUNGA NA CHAMA  
(FOMU HII IJAZWE KWA KUTUMIA HERUFI KUBWA)**

1. Ninawasilisha maombi ya kujiunga na TPS SACCOS Ltd na ninakubali kutii Masharti ya Chama.

Jina kamili .....

Tarehe ya kuzaliwa ..... Kitambulisho Na. .... Checki Na. ....

Mwajiri .....

Idara ..... Kituo ..... PF Na. ....

Masharti ya Ajira ..... Anuani ya nyumbani .....

Anuani ya sasa ..... Tarehe .....

Saini ya mwombaji .....

2. **MAMLAKA YA KUFANYA MAKATO KUTOKA KWENYE MSHAHARA AU POSHO YANGU**

Mimi ..... naridhia na kuidhinisha TPS SACCOS Ltd kukata makato kiasi cha Tsh. .... kutoka kwenye mshahara wangu/posho/vyanzo vingine kila mwezi na zilipwe kwa TPS SACCOS Ltd tangu tarehe .....

Tarehe ..... Saini .....

3. **SEHEMU YA KUENZISHA MAKATO: ANDIKA NDIO KATIKA CHAGUO LAKO**

MSHAHARA	POSHO

4. **UTEUZI WA MRITHI**

Mimi ..... ambaye nimesaini hapa chini endapo nitafikwa na mauti nikiwa bado ni mwanachama ninaelekeza kwamba chama kimpatie mrithi niliyemteua hapa chini haki zangu zote au kimtake ailipe TPS SACCOS Ltd madeni yote ninayodaiwa na chama (Jina la mrithi linaweza kuteuliwa kwa barua). Ninaelewa kwamba ninaweza kubadilisha jina la mrithi wangu kwa kufanya maombi upya.

Jina kamili .....

Anuani ya kudumu .....

Uhusiano na muombaji ..... Kitambulisho Na. ....

Anuani ya mrithi .....

**MASHAHIDI**

<b>NA.</b>	<b>JINA LA SHAHIDI</b>	<b>NA. YA KITAMBULISHO</b>	<b>SAINI</b>
1.	.....	.....	.....
2.	.....	.....	.....

---

**5. KWA MATUMIZI YA OFISI TU**

Tarehe ya kujiunga na chama .....

Namba ya usajili .....

**KIAMBATANISHO:-** " Salary Slip" ya hivi karibuni