CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO - TPS SACCOS LTD
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FOMU YA MAOMBI YA “CHEKA NA SACCOS LTD.”

N.B. FOMU HII IJAZWE NA KUKAMILISHWA KWA HERUFI KUBWA TU
1. MASHARTI YA CHEKA NA SACCOS LTD.

Kiwango cha mkopo ni kuanzia TZS 100,000 - 250,000.

Riba ya mkopo ni 2% kwa mwezi.

Ada ya mkopo ni 1% ya kiasi kilichoombwa.

Njia inayotumika katika ukokotoaji wa mkopo ni Njia Nyoofu au “Straight
Line Method”

Makato ya mkopo ni kuanzia mwezi 01 — 03.

Makato yote yatafanyika kwenye posho kwa muda usiozidi miezi mitatu.
Mkopo huu hauna Top Up. Mwanachama ataruhusiwa kuomba mkopo
mwingine baada ya kumaliza CHEKA iliyotangulia.

Dhamana ya mkopo huu ni akiba zako. Hivyo mwanachama mwenye
akiba chini ya TZS 500,000 haruhusiwi kukopa.

Namba ya simu inayopatika na iliyosajiliwa kwa kitambulisho cha NIDA
Fomu iliyo-scaniwa kwa njia ya simu haitapokewa.

Makato yote yamekaribishwa katika maelfu ya juu.

Jedwali la makato limeambatanishwa pamoja na fomu hii.

2. MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI

Namba ya Kazi Cheo

Majina Matatu

Cheki Namba

Namba ya Mwanachama.

Kituo cha Kazi.

Wilaya.

Sanduku la Barua.

Mkoa.

Mwaka wa Kujiunga na Chama.

Tarehe ya Kustaafu.

Namba ya Simu ya Ofisi.

Namba ya Simu Binafsi.

E-Mail ya Ofisi.

E-Mail Binafsi.
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3. MAELEZO YA MKOPO

Kiasi cha Mkopo kwa Tarakimu Muda wa Marejesho

Kiasi cha Mkopo kwa Maneno.

Makato kwa Mwezi Faida ya Mkopo

4. TAARIFA NYINGINE MUHIMU ZA MKOPAJI

Je una Mkopo wa Dharura NDIYO? HAPANA?
Kama NDIYO umekopa kiasi gani? Kwa muda gani?

Makato ya mkopo huo ni kiasi gani?
Je unachangia akiba kupitia Posho? NDIYO? HAPANA?
Kama NDIYO kiasi gani?

5. IDHINI YA MKOPAJI

Mimi.. ., mwenye usajili wa TPS Saccos
Ltd Na............... Ninatoa kibali cha kukatwa Jumla ya TZS....................
kutoka katika Posho yangu ya Chakula ya kila mwezi ikiwa ni makato ya
CHEKA na Saccos Ltd kiasicha TZS..................... , makato ya Mkopo wa
Dharura TZS......................... na Akiba TZS.........................

MAJINA MATATU YA MWANACHAMA SAHIHI TAREHE

MWENYEKITI/KATIBU WA TAWI

IMEPITSHWA? HAIJAPITISHWA?

MAELEZO:

MAJINA MATATU YA KIONGOZI WA TAWI

SAHIHI TAREHE

6. KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

KIASI CHA MKOPO FAIDA KUTOKANA NA MKOPO
MAKATO KWA MWEZI MAREJESHO YATAANZA
MAJINA MATATU YA AFISA MIKOPO

SAHIHI TAREHE
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7. IDHINI YA MENEJA

MAJINA MATATU YA MENEJA

SAHIHI

TAREHE

VIAMBATANISHO:-
1. “Salary Slip” ya hivi karibuni.

2. Picha moja ndogo “Passport Size” ya hivi karibuni iliyobandikwa katika fomu
ya maombi.
3. Barua ya maombi iliyopitishwa na uongozi wa Gereza kutoka kituo alichopo

mwanachama.

FOMU AMBAYO HAITAJAZWA KIKAMILIFU HAITASHUGHULIKIWA

JEDWALI LA MAKATO YA CHEKA SACCOS LTD

1 100,000.00 102,000.00 52,000.00 36,000.00
2 110,000.00 113,000.00 58,000.00 39,000.00
3 120,000.00 123,000.00 63,000.00 43,000.00
4 130,000.00 133,000.00 68,000.00 46,000.00
5 140,000.00 143,000.00 73,000.00 50,000.00
6 150,000.00 153,000.00 78,000.00 53,000.00
7 160,000.00 164,000.00 84,000.00 57,000.00
8 170,000.00 174,000.00 89,000.00 61,000.00
9 180,000.00 184,000.00 94,000.00 64,000.00
10 190,000.00 194,000.00 99,000.00 68,000.00
11 200,000.00 204,000.00 104,000.00 71,000.00
12 210,000.00 215,000.00 110,000.00 75,000.00
13 220,000.00 225,000.00 115,000.00 78,000.00
14 230,000.00 235,000.00 120,000.00 82,000.00
15 240,000.00 245,000.00 125,000.00 85,000.00
16 250,000.00 255,000.00 130,000.00 89,000.00
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