CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO - TPSSACCOSLTD

PICHA
FOMU YA MAOMBI YA KUBADILI MAKATO
1.MAELEZO BINAFSI YA MWANACHAMA
Namba ya kazi Cheo
Majina Matatu
Cheki namba Namba ya mwanachama.
Kituo cha kazi Mkoa.
Sanduku la Barua Mkoa.
Mwaka wa Kujiunga na Chama. Tarehe ya kustafu.
Akaunti Na. Benki.
Majina Matatu
Namba ya simu ya ofisi. Namba ya simu Binafsi
Email ya Ofisi. Email Binafsi.
2.MAELEZO BINAFSI YA MWANACHAMA
S/INO MAELEZO Tshs
1 kiasi ninachochanga kwa sasa
2 Kiasi ninachotaka kuanza kukatwa
3 Makato yaanze Mwezi

3. MAKATO YAONGEZWE KUPITIA: ANDIKA NDIO SEHEMU HUSIKA

POSHO

MSHAHARA

NB:

Miongoni mwa maazimio Mkutano mkuu wa mwaka 2021 ni angalau kila mwanachama

kuchangia Tshs 50,000 ili kukiongezea mtaji chama

MAJINA MATATU YA MWANACHAMA

SAHIHI TAREHE

KIAMBATANISHO:- " Salary Slip" ya hivi karibuni
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