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CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO - TPS SACCOS LTD 

                  

 

          

 

 

 

 

 

FOMU YA MKATABA MKOPO WA TULIZA MOYO NA TPS SACCOS LTD 

N.B. FOMU HII IJAZWE NA KUKAMILISHWA KWA HERUFI KUBWA TU 

Makubaliano haya yapo kwa mujibu wa Kanuni ya Sheria Ndogo ya Fedha ya 

mwaka 2019 S. 39 (1) – (2) na sera ya mikopo ya chama. 

MAKUBALIANO HAYA YANAINGIWA KATI YA TPS SACCOS LTD NA. 

 
 

Kwamba ninakopa Mkopo wa Tuliza Moyo kwa masharti yafuatayo:- 
 

1. Ninaomba mkopo kwa riba ya 10% kwa Njia ya Ulalo “Reducing Balance 

Method” 

2. Kulipa 1.5% Ada ya Mkopo na 1% Mfuko wa Majanga ya mkopo nilioomba 

na fedha hizo zitakatwa mara moja kwa mkupuo mwanzoni mwa mkopo 

kabla sijalipwa. 

3. 1% ya Mfuko wa Majanga niliyokatwa itanikinga tu endapo nitapatwa na 

janga la kifo au ulemavu wa kudumu utakaopeleka kushindwa kulipa deni 

langu. Majanga mengine yote ambayo hayajatajwa katika fomu hayahusiki 

na Mfuko wa Majanga. 

4. Ninatambua kiwango cha chini cha mkopo ni kuanzia Tshs 4,000,000 – 

5,000,000. 

5. Muda wa marejesho ni kuanzia miezi 18 – 24 

6. Natambua malipo ya mkopo pamoja na riba yake ni kupitia Posho ya 

Chakula ya kila mwezi hadi deni langu litakapomalizika.  

7. Ninatambua mkopo huu hauna Topup na sitotakiwa kuwa na Mkopo wa 

Dharura wala Cheka hadi namaliza mkopo wangu wote. 

Majina Matatu

Ninakopa Tshs Kwa Muda wa Miezi 

Kwa Rejesho la Mwezi Tshs Jumla ya Mkopo Wote ni Tshs 

 

 

PICHA 
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8. Ninatambua kuwa endapo nikitaka kulipa deni langu lote nitasemehewa riba 

yote ambayo haijalipwa tu baada ya kuomba salio la deni langu kutoka 

Chamani.  

9. Akaunti zitakazotumia endapo nitataka kulipa deni ni 23610008004 NMB 

TPS SACCOS LTD na 01J1008746400 CRDB TZ PRISONS STAFF 

SACCOS LTD 

10. Ninatambua kuwa kwa mujibu wa sera za Chama salio la mkopo 

uliocheleweshwa kwa kupita muda wake utatozwa adhabu ya 5% ya kiasi 

kilichocheleweshwa. 

11. Nitawasilisha fomu moja ya maombi ya Mkopo wa Tuliza Moyo ikiwa 

pamoja na mkataba wake chamani. Fomu hii itafika chamani ikiwa ni nakala 

halisi “Original” au nakala ya fomu iliyoscaniwa vizuri na “scanner” na 

siyo simu kwa njia ya E- Mail ya Chama. Nakala moja pamoja na mkataba 

vitabaki kituo cha mwanachama kwa kumbukumbu. 

12. Natambua E-Mail itakayotumika kutuma maombi haya ni ya kituo 

changu nilichoombea mkopo na siyo E-Mail binafsi. 

13. Kasoro yoyote itayojitokeza nje ya kifungu 1 – 12 ya mkataba huu 

itasuluhishwa kwa njia ya majadiliano kati ya MKOPAJI na MKOPESHAJI 

ambaye ni TPS – SACCOS LTD. 

 

TAMKO LA MKOPAJI 

Nakiri kwamba nimesoma na kuyaelewa masharti yote yaliyomo katika mkataba 

huu na maelezo yote niliyojaza katika fomu ya maombi ya mkopo wa Tuliza Moyo 

na mkataba huu ni kweli tupu na endapo nitakiuka makubaliano ya mkataba huu 

hatua za kisheria stahiki zichukuliwe dhidi yangu.  

 
 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 

 

FOMU AMBAYO HAITAJAZWA KIKAMILIFU HAITASHUGHULIKIWA 

 
 

MAJINA MATATU YA MWANACHAMA SAHIHI TAREHE 

SHAHIDI WA MKOPESHAJI SAHIHI.

TAREHE

MAJINA KAMILI YA SHAHIDI WA MKOPESHAJI
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JEDWALI LA MAKATO YA TULIZA MOYO NA TPS SACCOS KWA NJIA YA 
ULALO KWA RIBA YA 10% KWA MWAKA  

 
 

JEDWALI HILI HALITAKIWI KUAMBATANISHWA NA MAOMBI YA MKOPO 

S/No
 Kiasi cha 

Mkopo 
Miezi 18 Miezi 19 Miezi 20 Miezi 21 Miezi 22 Miezi 23 Miezi 24

1 4,000,000.00 240,228.32 228,506.77 217,959.68 208,419.26 199,748.24 191,833.23 184,579.71

2 4,100,000.00 246,234.03 234,219.44 223,408.67 213,629.74 204,741.95 196,629.06 189,194.20

3 4,200,000.00 252,239.74 239,932.11 228,857.66 218,840.23 209,735.66 201,424.89 193,808.69

4 4,300,000.00 258,245.44 245,644.78 234,306.66 224,050.71 214,729.36 206,220.72 198,423.18

5 4,400,000.00 264,251.15 251,357.45 239,755.65 229,261.19 219,723.07 211,016.55 203,037.68

6 4,500,000.00 270,256.86 257,070.12 245,204.64 234,471.67 224,716.77 215,812.38 207,652.17

7 4,600,000.00 276,262.57 262,782.79 250,653.63 239,682.15 229,710.48 220,608.21 212,266.66

8 4,700,000.00 282,268.28 268,495.46 256,102.62 244,892.63 234,704.19 225,404.04 216,881.15

9 4,800,000.00 288,273.98 274,208.13 261,551.62 250,103.11 239,697.89 230,199.87 221,495.65

10 4,900,000.00 294,279.69 279,920.80 267,000.61 255,313.60 244,691.60 234,995.70 226,110.14

11 5,000,000.00 300,285.40 285,633.47 272,449.60 260,524.08 249,685.30 239,791.53 230,724.63


