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CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO 

TPS – SACCOS LTD. 

 
 

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA DHARURA
 

1. MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI

Namba ya Kazi Cheo

Majina Matatu

Majina Matatu.

Namba ya Simu ya Ofisi. Namba ya Simu Binafsi.

E-Mail ya Ofisi. E-Mail Binafsi.

Tarehe ya Kustaafu.

Benki.

Sanduku la Barua.

Mwaka wa Kujiunga na Chama.

Akaunti Na.

Cheki Namba

Kituo cha Kazi.

Namba ya Mwanachama.

Mkoa.

Mkoa.

 
 

2. MAELEZO YA MKOPO 

Kiasi cha Mkopo kwa Tarakimu

Kwa Maneno.

Miezi ya Marejesho kwa Tarakimu Kwa Maneno

Madhumuni ya Mkopo.
 

 

3. TAMKO LA MTEJA 
 

 

Nakiri kuwa maelezo yote niliyoyatoa hapo juu ni kweli na kwamba ninakubali 
kuzingatia masharti ya sera ya mkopo ya chama. Aidha, ninaridhia na 
kuidhinisha marejesho ya mkopo huu yakatwe moja kwa moja na mwajiri 
wangu ambaye ni Jeshi la Magereza kupitia posho hadi deni langu 
litakapomalizika. Mimi nitakuwa napata kiwango ninachostahili baada ya 
rejesho la mkopo kukatwa hadi deni litakapomalizika. 
 
Endapo nitashindwa kulipa hata rejesho moja nitawajibika kulipa pamoja na 
adhabu ya 5% ya salio la mkopo uliobaki kwa mujibu wa sera za chama. 
 

MAJINA MATATU YA MWANACHAMA SAHIHI TAREHE 

 

 

 

PICHA 
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4. TAMKO LA WADHAMINI  
 

Kwa kuzingatia kiasi cha mkopo kilichotolewa sisi ambao tumeweka saini zetu 
hapa chini tunakubali kwa pamoja kuchukua jukumu la kurejesha kiasi cha 
mkopo uliotolewa endapo mkopaji atashindwa kurudisha mkopo huo. 
Tunaelewa kiasi cha deni lake kinaweza kukatwa kwenye akiba zetu. 
 

MAELEZO

MAJINA YA MDHAMINI SAHIHI.

NAMBA YAKE YA UANACHAMA HISA ZAKE AKIBA ZAKE

MAELEZO

MAJINA YA MDHAMINI SAHIHI.

NAMBA YAKE YA UANACHAMA HISA ZAKE AKIBA ZAKE

MDHAMINI 1.

MDHAMINI 2.

 
 

5. MAPENDEKEZO YA UONGOZI WA TAWI  

MWENYEKITI/KATIBU WA TAWI

IMEPITSHWA? HAIJAPITISHWA?
 

MAELEZO:

 

MAJINA MATATU YA KIONGOZI WA TAWI

SAHIHI TAREHE
 

 

6. KWA MATUMIZI YA OFISI TU.
 

 

KIASI CHA MKOPO FAIDA KUTOKANA NA MKOPO 

MAKATO KWA MWEZI MAREJESHO YATAANZA
 

 

MAJINA MATATU YA AFISA MIKOPO

SAHIHI TAREHE
 

 

7. IDHINI YA MENEJA
 

MAELEZO:

 

MAJINA MATATU YA MENEJA

SAHIHI TAREHE
 

 
N.B. 

A. Fomu hii inatakiwa kujazwa kikamilifu vinginevyo maombi yako 
hayatashughulikiwa. 

B. Fomu yote ijazwe kwa herufi kubwa tu. 


