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CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO – TPS SACCOS LTD 

 

          

 

 

 

 

 

FOMU YA MKOPO WA TULIZA MOYO NA TPS SACCOS LTD 

SEHEMU A: MASHARTI YA MKOPO. 

 

1. Awe ni mwanachama ambaye amechangia akiba kuanzia TZS 50,000 kupitia 

mshahara au posho kwa muda usiopungua miezi mitatu (03). 

2. Awe ni mwanachama mwenye akiba isiyopungua TZS 2,500,000.00  

3. Awe ni mwanachama aliyewahi kukopa Mkopo wa Maendeleo ambao atakuwa 

anauhudumia au ameumaliza hivi karibuni. 

4. Endapo mwanachama atakuwa na akiba isiyozidi TZS 5,000,000.00 anatakiwa 

kuwa na wadhamini wawili ambao akiba zao hazitapungua jumla ya TZS 

2,500,000.00 wote kwa pamoja. 

5. Endapo mwanachama atakuwa na akiba inayozidi TZS 5,000,000.00 halazimiki 

kuwa na mdhamini kwa kuwa akiba zake zitatosha kudhamini mkopo wake.  

6. Endapo mwanachama atakuwa amekidhi vigezo vyote vitano (05) hapo juu, 

hatotakiwa kuwa na Mkopo wa Dharura au Cheka hadi atakapomaliza marejesho 

ya mkopo wake wa Tuliza Moyo.  

7. Marejesho ya mkopo huu ni kuanzia miezi 18 – 24 na hayatakiwi kuzidi kiwango 

cha chanzo cha makato ambacho ni posho. 

8. Kiwango cha mkopo ni kuanzia TZS 4,000,000 – 5,000,000. 

9. Mwanachama aliyeoomba Mkopo wa Maendeleo na kulipwa atalazimika kusubiri 

makato kuanzia miezi mitatu (03) kupitia mshahara ndipo awe na sifa ya kuomba 

na kulipwa mkopo wa Tuliza Moyo.  

10. Maombi yote ya mkopo huu yataanzia na kupitishwa katika kituo cha kazi cha 

muombaji isipokuwa kwa watumishi waliopo vyuo vya Jeshi la Magereza kwa 

sababu za masomo au mafunzo maombi yao yatapitishwa katika vyuo husika.  

11. Mwanachama anayeoomba mkopo huu hatakiwi kuwa na kosa la kinidhamu 

ambalo hukumu yake bado haijatoka au haijulikani. 

12. Malipo ya mkopo huu yatafanyika kupitia akaunti anayotumia mwanachama 

kupokelea posho yake na si vinginevyo. 

13. Maombi ya mkopo huu lazima yatumwe kupitia E-Mail ya kituo cha mwanachama 

husika na siyo E-Mail binafsi. 

 

  

     PICHA 
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CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO - TPS SACCOS LTD 

SEHEMU B. TAARIFA BINAFSI ZA MWANACHAMA. 

 
 
SEHEMU C. TAARIFA NYINGINE ZA MKOPAJI. 

TAARIFA ZA MWANACHAMA KUHUSU UCHANGAJI AKIBA 

Mwanachama anatakiwa kujaza taarifa zake za hivi karibuni za uchangiaji akiba 

kwa muda wa miezi mitatu mfululizo kama jedwali linavyoonyesha hapo chini. 

 

 
 
Aidha, hadi mwezi    kupitia akaunti yangu ya Akiba Na.    

ninapoomba mkopo huu nina jumla ya akiba kiasi cha TZS     

ambacho ni toshelevu kwa mujibu wa masharti ya mkopo huu.  

 

TAARIFA ZA MKOPO WA MAENDELEO 

Je una Mkopo wa Maendeleo? NDIYO   HAPANA   

 

Kama NDIYO, mingapi? Mmoja au Miwili?  

 

Salio la “TPS Saccos Loan” hadi mwezi     ni TZS      

Salio la “TPS Emergency Loan” hadi mwezi       ni TZS     

Kati ya mikopo uliyonayo hapo juu, jaza taarifa za mkopo ulioomba hivi karibuni.  

Kiasi    Mwezi   Mwaka    Salio lake      

Namba ya Kazi Cheo

Majina Matatu

Cheki Namba Namba ya Mwanachama.

Kituo cha Kazi. Wilaya

Sanduku la Barua. Mkoa.

Mwaka wa Kujiunga na Chama. Tarehe ya Kustaafu.

Namba ya Simu ya Ofisini Namba ya Simu Binafsi.

S/No. MWEZI MSHAHARA POSHO JUMLA

1

2

3
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SEHEMU D. MAELEZO YA MKOPO UNAOOMBWA WA TULIZA MOYO 

 

SEHEMU E. TAMKO LA MKOPAJI 

Nakiri kusoma na kuelewa masharti yote yaliyopo katika fomu hii ya Mkopo wa 

Tuliza Moyo. Aidha, ninaridhia na kuidhinisha marejesho ya mkopo huu yakatwe 

moja kwa moja na mwajiri wangu ambaye ni Jeshi la Magereza kupitia posho 

yangu ya chakula hadi deni litakapomalizika.  

 

SEHEMU F. TAMKO LA MDHAMINI. 

MDHAMINI WA KWANZA. 

Mimi          kwa hiyari yangu mwenyewe 

nimekubali kumdhamini mwanachama         

kuwa endapo atashindwa kurejesha mkopo wake pamoja na riba yake kwa sababu 

zozote zilizo nje ya BIMA, basi akiba yangu kiasi cha TZS      

kitumike kufidia deni lake.  

SAHIHI.       TAREHE.      

 

MDHAMINI WA PILI. 

Mimi          kwa hiyari yangu mwenyewe 

nimekubali kumdhamini mwanachama         

kuwa endapo atashindwa kurejesha mkopo wake pamoja na riba yake kwa sababu 

zozote zilizo nje ya BIMA, basi akiba yangu kiasi cha TZS      

kitumike kufidia deni lake.  

SAHIHI.       TAREHE.      

Kiasi cha Mkopo kwa Tarakimu

Kwa Maneno

Miezi ya Marejesho kwa Tarakimu

Miezi ya Marejesho kwa Maneno

MAJINA MATATU YA MWANACHAMA SAHIHI TAREHE 
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SEHEMU G. MAPENDEKEZO YA UONGOZI WA TAWI 

 

 

 

SEHEMU H. KWA MATUMIZI YA OFISI TU – TPS MAKAO MAKUU LTD. 

 

 
 

SEHEMU I. UTHIBITISHO WA KAMATI YA MIKOPO TPS SACCOS LTD. 

Kamati imepitia na kujiridhisha kuwa maelezo yaliyojazwa kwenye fomu hii 

yamekamilika na inaridhia kutoa mkopo kwa mwanachama aliyetajwa hapa chini 

kama ifuatavyo:- 

 

FOMU AMBAYO HAITAJAZWA KIKAMILIFU HAITASHUGHULIKIWA 

 

 

MWENYEKITI/KATIBU WA TAWI

IMEPITSHWA? HAIJAPITISHWA?

MAELEZO:

MAJINA MATATU YA KIONGOZI WA TAWI SAHIHI.

TAREHE

S/No MAELEZO KIASI S/No MAELEZO KIASI

1 Hisa za Mwombaji 4 Rejesho kwa Mwezi

2 Salio la Deni la TPS Sasccos Ltd 5 Mkopo Pamoja na Faida

3 Kiasi cha Mkopo Kilichoombwa 6 Faida Kutokana na Mkopo

IMEANDALIWA NA AFISA MIKOPO

MAJINA KAMILI YA MKOPOPAJI SAHIHI.

TAREHE

MAJINA KAMILI YA MWANACHAMA

MWENYE NAMBA KWA MUHUTSARI WA KIKAO NA.

CHA TAREHE

MAJINA KAMILI YA MWENYEKITI SAHIHI

MAJINA KAMILI YA KATIBU SAHIHI

MAJINA KAMILI YA MJUMBE WA KAMATI SAHIHI


