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CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO - TPS SACCOS LTD 

                  

 

          

 

 

 

 

 

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA MAENDELEO.     

N.B. FOMU HII IJAZWE NA KUKAMILISHWA KWA HERUFI KUBWA TU 

1. MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI. 

 

2. MAELEZO YA MKOPO 

 

3. MALENGO YA MKOPO. 

 

Namba ya Kazi Cheo

Majina Matatu

Majina Matatu.

Namba ya Simu ya Ofisi. Namba ya Simu Binafsi.

E-Mail ya Ofisi. E-Mail Binafsi.

Tarehe ya Kustaafu.

Benki.

Sanduku la Barua.

Mwaka wa Kujiunga na Chama.

Akaunti Na.

Cheki Namba

Kituo cha Kazi.

Namba ya Mwanachama.

Mkoa.

Mkoa.

Kiasi cha Mkopo kwa Tarakimu

Kwa Maneno

Miezi ya Marejesho kwa Tarakimu

Miezi ya Marejesho kwa Maneno

Ujenzi wa Nyumba Kutatua Matatizo ya Kifamilia

Ununuzi wa Kiwanja Ununuzi wa Pikipiki au Gari

Matibabu Kulipa Ada

Kilimo na Mifugo Ununuzi wa Vyombo vya Ndani vya Nyumbani

Biashara - Itaje

Malengo Mengineyo - Yataje.

 

 

PICHA 
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4. TAMKO LA MKOPAJI 

Nakiri kuwa maelezo yote niliyoyatoa hapo juu ni kweli na kwamba ninakubali 

kuzingatia masharti ya sera ya mikopo ya chama. Aidha, ninaridhia na kuidhinisha 

marejesho ya mkopo huu yakatwe moja kwa moja na mwajiri wangu ambaye ni 

Jeshi la Magereza au taasisi niliyopo kupitia mshahara wangu hadi deni 

litakapomalizika.  

 
 

5. TAMKO LA WADHAMINI 

Kwa kuzingatia kiasi cha mkopo kilichotolewa sisi ambao tumeweka sahihi zetu 

hapa chini tunakubali kwa pamoja kuchukua jukumu la kurejesha kiasi cha mkopo 

uliotolewa endapo mkopaji atashindwa kurudisha mkopo huo. Tunaelewa kiasi cha 

deni lake kinaweza kukatwa kwenye akiba zetu na hatustahili kupata huduma za 

mikopo mpaka kiasi cha mkopo kinachodaiwa kulipwa chote. 

 

6. MAPENDEKEZO YA UONGOZI WA TAWI 

 

 

 

 

MAJINA MATATU YA MWANACHAMA SAHIHI TAREHE 

MAELEZO

MAJINA KAMLI YA MDHAMINI

NAMBA YAKE YA UANACHAMA HISA ZAKE AKIBA ZAKE

SAHIHI

MAELEZO

MAJINA KAMLI YA MDHAMINI

NAMBA YAKE YA UANACHAMA HISA ZAKE AKIBA ZAKE

SAHIHI

MDHAMINI 1.

MDHAMINI 2.

MWENYEKITI/KATIBU WA TAWI

IMEPITSHWA? HAIJAPITISHWA?

MAELEZO:

MAJINA MATATU YA KIONGOZI WA TAWI SAHIHI.

TAREHE
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7. KWA MATUMIZI YA OFISI TU – TPS MAKAO MAKUU LTD. 

 

 
 

8. UTHIBITISHO WA KAMATI YA MIKOPO TPS SACCOS LTD. 

Kamati imepitia na kujiridhisha kuwa maelezo yaliyojazwa kwenye fomu hii 

yamekamilika na inaridhia kutoa mkopo kwa mwanachama aliyetajwa hapa chini 

kama ifuatavyo:- 

 
 

VIAMBATANISHO:- 

1. “Salary Slip” ya hivi karibuni. 

2. Fomu ya mkataba iliyojazwa kikamilifu. 

3. Picha mbili ndogo “Passport Size”za hivi karibuni zilizobandikwa katika kila 

fomu. 

4. Barua ya maombi iliyopitishwa na uongozi wa Gereza kutoka kituo alichopo 

mwanachama na 

5. Kivuli cha kadi ya benki unayolipwa mshahara na posho au unayotaka 

mkopo wako ulipwe. 

 

FOMU AMBAYO HAITAJAZWA KIKAMILIFU HAITASHUGHULIKIWA 

 

 

 

 

 

S/No MAELEZO KIASI S/No MAELEZO KIASI

1 Hisa za Mwombaji 4 Rejesho kwa Mwezi

2 Salio la Deni la TPS Sasccos Ltd 5 Mkopo Pamoja na Faida

3 Kiasi cha Mkopo Kilichoombwa 6 Faida Kutokana na Mkopo

IMEANDALIWA NA AFISA MIKOPO

MAJINA KAMILI YA AFISA MIKOPO SAHIHI.

TAREHE

MAJINA KAMILI YA MWANACHAMA

MWENYE NAMBA KWA MUHUTSARI WA KIKAO NA.

CHA TAREHE

MAJINA KAMILI YA MWENYEKITI SAHIHI

MAJINA KAMILI YA KATIBU SAHIHI

MAJINA KAMILI YA MJUMBE WA KAMATI SAHIHI


